ค่าเทอม

สำหรับผู้สนใจเข้าศึกษาต่อ ในวิทยาลัยกุรงเทพสุวรรณภูมิ สามารถส่งคำถามหรือข้อสงสัยมาได้ค่ะ จะมีพี่ๆ มาตอบให้

ค่าเทอม

โพสต์โดย ต่าย » 20 ก.ค. 2012 11:32

ถ้าจะเรียน สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ต่อ เพราะเคยเรียนสาขานี้ที่ บีทีแอดมาแล้วจบปวส.ค่ะ
เรียนภาคพิเศษ วันอาทิตย์ ค่าเทอมประมาณเท่าไหร่คะ
อยากทราบมากเลยค่ะ และจะมีเพื่อนเรียนอีกหลายคนค่ะ

:|
ต่าย

Re: ค่าเทอม

โพสต์โดย ต่าย » 20 ก.ค. 2012 11:40

ขอทราบแบบรวมทั้งหมด ใน 1ปี นะคะ จะได้ เตรียมถูกค่ะ
ต่าย

โพสต์โดย รับสมัคร » 22 ก.ค. 2012 01:21

ติดต่อได้โดยตรงที่วิทยาลัยเลยคะที่เบอร์02-172-9623-26ติดต่อทะเบียนหรือฝ่ายวิชาการ
เพราะเนื่องจากนักศึกษาจบ ปวส.มา นักศึกษาสามารถเทียบโอนวิชาเรียนได้ ฉนั้นค่าใช้จ่ายจะขึ้นอยู่กับการเทียบโอนนะคะ...เพื่อความสะดวกและรวดเร็ว...ขอแนะนำให้นำผลการเรียนเข้ามาให้ทางผ่ายทะเบียนเทียบโอน....และนักศึกษาจะรู้ค่าใช้จ่ายได้ต่อเมื่อรู้ผลเทียบโอนนะคะ
#############(หน่วยกิจละ 700 บาท)##########เทียบโอนได้เยอะค่าใช้จ่ายก็จะถูกลง
รับสมัคร

โพสต์โดย พัชนี » 23 พ.ค. 2013 11:54

ค่าเทอมเท่าไรคะ ถ้าเรียนแต่วันอาทิตย์หน่วยกิตเท่าไรค่ะ
พัชนี

โพสต์โดย รับสมัคร » 28 พ.ค. 2013 16:56

ค่าเทอมแล้วแต่สาขาและ ขึ้นอยู่กับการเทียบโอนด้วยคะ
โทรสอบถามค่าเทอมได้โดยตรงกับอาจารย์ฝ่ายรับสมัคร (02)172-9623-26 คะ
รับสมัคร

ย้อนกลับไปยัง คำถามคำตอบนักศึกษาใหม่