เรียนวันอาทิต

สำหรับผู้สนใจเข้าศึกษาต่อ ในวิทยาลัยกุรงเทพสุวรรณภูมิ สามารถส่งคำถามหรือข้อสงสัยมาได้ค่ะ จะมีพี่ๆ มาตอบให้

เรียนวันอาทิต

โพสต์โดย too » 22 พ.ค. 2012 15:30

ผม จบ ปวส สาขาอิเล็ก เรียนต่อ ป ตรี ใช้เวลาเรียนกี่ปีครับ

เรียน วันอาทิต วันเดียวอะครับ แล้วค่าเทอม ประมารเท่าไร ต่อเทอม

กุ กยศ ได้ไหม
too

Re: เรียนวันอาทิต

โพสต์โดย รับสมัคร » 22 พ.ค. 2012 16:08

ผม จบ ปวส สาขาอิเล็ก เรียนต่อ ป ตรี ใช้เวลาเรียนกี่ปีครับ
ตอบ สองปีตามหลักสูตร ปริญญาตรี (สองปีเทียบโอน)

เรียน วันอาทิต วันเดียวอะครับ แล้วค่าเทอม ประมารเท่าไร ต่อเทอม
ตอบ ขึ้นอยูกับการเทียบโอนของผู้เรียนคะ

กุ กยศ ได้ไหม
ตอบ...กู้ได้แต่ตอนนี้ปิดรับแล้วคะ
รับสมัคร

โพสต์โดย วริศรา » 07 ส.ค. 2012 11:39

จบ ปวส บัญชีคะ แต่จะเรียนต่อ วิทยาการคอมฯ กี่ปีจบคะ
วริศรา

โพสต์โดย วริศรา » 07 ส.ค. 2012 11:44

แล้วจะสมัครเรียนได้เมื่อไหร่คะ
วริศรา

โพสต์โดย ศรันย์ » 12 ส.ค. 2012 17:48

วริศรา เขียน:จบ ปวส บัญชีคะ แต่จะเรียนต่อ วิทยาการคอมฯ กี่ปีจบคะ

มี วทบ.เทคโนโลยีสารสนเทศ สนใจสมัครเรียนติดต่อฝ่ายรับสมัครที่วิทยาลัยได้เลยครับ
ศรันย์

ย้อนกลับไปยัง คำถามคำตอบนักศึกษาใหม่